Thông báo diễn đàn chuyển sang trang mới : http://tuhai.eazy.vn
♥️Chào mừng bạn đến với ngôi nhà Tứ Hải - Nơi hội tụ những anh tài và trái tim chân thành. Hãy đến với chúng tôi, hãy để tình bạn thân ái được sống mãi♥️
♥️Chào mừng bạn đến với ngôi nhà Tứ Hải - Nơi hội tụ những anh tài và trái tim chân thành. Hãy đến với chúng tôi, hãy để tình bạn thân ái được sống mãi♥️
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

www.tuhai.eazy.vn --------------------------------------- www.tuhai.eazy.vn------------------------------www.tuhai.eazy.vn --------------------------------------- www.tuhai.eazy.vn

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» AE vào báo danh nào
---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeSat Jun 02, 2012 7:17 pm by CátBụiCôĐơn

» Diễn đàn bang Tứ Hải chuyên sang trang mới
---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeThu May 31, 2012 10:23 am by Admin

» SV Kiem' The' on~ dinh cho tat ca anh em Tu Hai
---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeWed May 30, 2012 8:40 am by HacVanPhung

» Chúc Mừng Năm Mới
---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeMon Jan 16, 2012 6:42 pm by lziizl

» VỤ ÁN ĐỒNG NỌC NẠN TRONG THỜI HIỆN ĐẠI
---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeTue Jan 10, 2012 11:07 am by Admin

» co bai tho chuc xuan ne
---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeThu Jan 05, 2012 11:38 pm by Xeo Idol

» Mất Trinh Rồi @@
---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeThu Jan 05, 2012 11:24 pm by Admin

» List Nhạc Xuân
---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 4:33 pm by MrSơn

» A Vu Cung Hay biet Noi.... "Dua" nhi?..........................
---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeSun Jan 01, 2012 9:57 am by Admin

---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----

Go down 
kiemmakaka
KhoaThanSau
HanDoi TieuTu
Xeo Idol
GiáoChủThầnMen
MrSơn
10 posters
Tác giảThông điệp
MrSơn
Admin
MrSơn

---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- Empty
Bài gửiTiêu đề: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeFri Jan 21, 2011 2:36 am

Rolling Eyes có cuộc vui nào mà chẳng tàn, chẳng phải chia li...
Nếu một ai đó hỏi mình rằng : chơi võ lâm đc cái j mà ham chơi ghê vậy...thì xin thưa rằng được rất nhiều thứ. Được quen biết nhiều anh em, được kết bạn với những người cùng chung một niềm đam mê, cùng nhau sát cánh trên các trận chiến, cùng chia sẻ những buồn vui...tất cả điều đó đã tạo nên một kỉ niệm thật đẹp, thật đáng nhớ trong suốt thời gian qua. Thật khó để có thể nói lời dã từ, nhưng cuối cùng nó cũng chỉ là một thế giới ảo..chúng ta còn phải lo cho cuộc sống thực đang hiện hữu, lo cho tương lai ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- 1357239608, với mình cũng vậy, sau tết là khoảng thời gian quyết định cho thành quả của 5 năm ngồi trên ghế giảng đường với biết bao gian nan không chỉ của riêng mình mà còn là sự vất vả, quan tâm lo lắng, kì vọng của những người thân yêu. Do vậy đành phải ngậm ngùi nói lời dã từ với những chiến hữu, những người anh em đã sát cánh lâu nay trong thế giới võ lâm ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- 565154035
Tuy là thế giới ảo, nhưng tình cảm anh em là thật. Xin gởi lời cảm ơn chân thành tới a Vũ, a Thái, a Cường, a Vuka, a Huy, a Bảo, a Kiem Ma, Khoa, ChumAnNhau,QuaiLao, laolachet,....và tất cả anh em trong bang Tứ Hải (Kim Minh) đã cho mình một kỉ niệm thật đáng nhớ, khó có thể phai trong cuộc đời. ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- 783247815
Một mùa xuân mới lại về, cầu chúc tất cả anh em năm mới dồi dào sức khỏe, thành công trong sự nghiệp, gia đình ấm no, hạnh phúc. Chúc bang Tứ Hải ngày càng phát triển, tình cảm anh em ngày càng thắc chặc hơn nữa
Tất cả vì một BANG TỨ HẢI hùng mạnh. Smile anh em hãy cố gắng nhé

Tạm biệt những người anh em của tôi ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- 783247815
GiáoChủThầnMen

Bài gửiTiêu đề: Re: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeFri Jan 21, 2011 9:28 am

Tứ Hải sẽ là một kỹ niệm đẹp đối với AE chúng ta- những AE đã đồng cam cộng khổ bước đi bằng chính đôi chân và nghị lực của mình. Trong sự nghiệp chơi võ lâm tôi chưa bao giờ dám nghĩ rằng mình sẽ có được thành tựu lớn như vậy, không nghĩ rằng thế giới ảo lại có được những tình cảm tốt đẹp mà ngay cả cuộc sống thực tại cũng khó mà tìm được, cũng không thể ngờ rằng những cuộc chia tay trên thế giới ảo lại băng khuăng và khó dứt khoát đến thể.
Như Vuka từng nói: anh em chơi với nhau mến tay mến chân, mất đi một người cảm thấy đau lòng.
Một ngày không online cảm thấy thiếu thiếu cái gì đó dù cuộc sống vẫn còn nhiều thứ đam mê và bộn bề công việc.
Cuộc chơi nào cũng có lúc phải tàn đó là quy luật. Trò chơi vẫn là trò chơi. AE biết nghĩ đến tương lai là một điều đáng mừng. Chúc tất cả Ae có một tương lai sáng rạng, hi vọng rằng AE cố gắng sắp xếp thời gian tiếp tục bôn tẩu, cùng nhau chia sẽ và xây dựng ngôi nhà Tứ Hải đừng để cuộc chơi tàn quá vội.
* Cảm ơn Sơn thời gian qua đã là một người AE, 1 người bạn tốt chia sẽ với anh rất nhiều điều từ trong game đến ngoài đời. Em có suy nghĩ rất chính chắn không bồng bột và anh nghĩ rằng em sẽ có một tương lai sáng lạng. Cố gằng lên nhé!
Sang năm mới chúc AE cùng gia đình dồi dào sức khoẻ, gặp nhiều mai mắn!

Tứ Hải Xuân Sang Ngàn Lộc Mới
Năm Châu Tết Đến Vạn Điều Mai
Embarassed
Xeo Idol

Bài gửiTiêu đề: Re: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeFri Jan 21, 2011 1:42 pm

" Cuộc vui nào không tàn" câu noi này e đã được nghe nhiều lần từ khi vào Bang Tứ Hải, những lần được nghe đều la những lần chia tay một người AE. Từ MyNuDieuThuyen, Jilove , giờ lại đến a Sơn. Rolling Eyes
Bang Tứ Hải sẽ mãi trong tim em và anh nũa đúng hong a Sơn, mà hong phải phải gọi la a Cún. Cái tên ma thằng em này gọi người anh trùm chém gió từ lúc mới vào Bang Tứ Hải.
A Cún ơi! Anh là người chia sẻ vui buồn với em nhiều nhất trong Bang, a cũng la người chém gió với thằng em này trong suốt thời gian qua. Buồn lắm anh ơi! Nhìn AE mình ngày càng đổi khác về cả đẳng cấp lẫn tính cách em sắp không còn nhận ra AE nữ rồi! Nhưng cũng còn rất nhiều AE vẫn như xưa. Nhưng dù sao AE Tứ Hải vẫn là người anh, người em của anh.
Embarassed
Mong anh sẻ thành công trong công viêc học tạp sau nay. Khi nào anh hoàn thành xong công việc của mình thì anh nhớ quay lại bang Tứ Hải thân yêu này nha!
Hãy thành đạt và bản lĩnh hơn khi anh quay lại. Thằng e nay chúc anh luôn được những gì anh mong muốn. Good luck! ^_^ @_@

Idea
Tứ Hải Bôn Ba Tìm Bạn Hữu
Năm Châu Hội Ngộ Rộn Ràng Xuân!
Chúc anh và gia đình có một cái Tết tràn đầy niềm hạnh phúc, may mắn, Phúc Lộc Thọ toàn.
Chúc toàn thể anh em Tứ Hải vui vẻ, hạnh phúc, có nhiều huyền viên lệnh bài trong mùa Tết va event này
Laughing
HanDoi TieuTu

Bài gửiTiêu đề: Re: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeSat Jan 22, 2011 10:51 am

Crying or Very sad trò chơi là trời cho Crying or Very sad

Cảm ơn trời đả cho tôi được sống trong ngôi nhà TứHải và cho tôi những người bạn ,những người anh em tốt như VuKa,FC,Sơn,KiếmMa,Anh Hùng Kiếm..v.v...

đặc biệt nhất là anh Vũ bang chủ anh là người hiểu em nhất khi em làm sai anh Vũ đều nhắc nhở để Quân tiến bộ hơn và những khi Quân buồn a Vũ đã quan tâm và chia sẽ cùng Quân Laughing
ai nói thế giới ảo là không tốt nhưng Quân thấy rất tốt ,vào thế giới Ảo Quân có thể học đc lời ăn tiếng nói đc học hỏi thêm về nhiều điều tốt hơn thế nữa

nói lời chia tay khó vậy sao
Em út Quân này không muốn có cuộc chia tay này nhưng vì chuyện học hành và chuyện riêng của Quân nên phải đành chia tay với thế giới ảo chia tay với AE TứHải thân yêu
tuy chia tay với AE nhưng Quân sẽ online và nói chuyện với AE

có lẽ trong cuộc đời Quân không thể nào quên những khoảnh khắc ở bên AE TứHải

Trước khi chia tay Quân chúc AE trong bang mạnh khỏe để xây dựng bang ngày ngày càng phát triển,chúc AE có 1 cái tết vui vẻ bên gia đình và người thân.

TẠM BIỆT NHÀ TỨHẢI!!!!!!!!

FOGET ME NOT
---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- 2852797874
MrSơn
Admin
MrSơn

Bài gửiTiêu đề: Re: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeSat Jan 22, 2011 4:58 pm

cảm ơn anh Vũ, cảm ơn Du...và tất cả anh em Tứ Hải đã cho mình những tình cảm tốt đẹp thế này. Tứ Hải vẫn mãi trong tim của mình, nếu có thời gian rãnh thì sẽ tranh thủ để cùng chém gió với anh em nhiều nhiều affraid
KhoaThanSau

KhoaThanSau

Bài gửiTiêu đề: Re: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeMon Jan 24, 2011 6:41 am

thinh thoang van len choi dc ma anh Cool , co gang lau lau len solo voi em nhe Laughing
GiáoChủThầnMen

Bài gửiTiêu đề: Re: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeMon Jan 24, 2011 11:14 pm

Tạm biệt thôi rồi sẽ có ngày xum họp. Quân phấn đấu nhiều hơn nữa nhé.
Mượn bài hát này nói lên tâm trạng nhé! Laughing
kiemmakaka

Bài gửiTiêu đề: Re: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeTue Jan 25, 2011 4:25 am

---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- 1357239608 Tạm biệt người ae của tôi.Hẹn sớm gặp lại.:D,Chuc ku thành công trên con đường học tập và cuộc sống nhé,Luôn nhớ về nhưng gì chúng ta đã trải qua ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- 641510
baothy

Bài gửiTiêu đề: Re: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeTue Jan 25, 2011 12:57 pm

lol! lol! Crying or Very sad ai ra di the !:L
hinh nhu trong bang tu hai minh khong biet duoc may nguoi thi phai, chi biet moi bc + may acc turong lao~ con nhung acc con lai hinh nhu mu tit Question
nhung cho du ai ra di thi cung mon ban som tim dc thanh cong va hanh phuc 5 nam cua minh, Very Happy
nhung nho la dung co di luon bounce
Nam moi chuc gia dinh Tu Hai hanh phuc, vui ve, doan ket :D--va 1 dieu Hieu Chien Hon nua~Chien Thanh nhieu hon :D ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- 3539881313

~~~!!!!BaoThy!!!!~~~
yeu em yeu em co chj la kho hieu
vi anh chi can 3 chu y e u :D
HuỳnhGiaQuáiLão

Bài gửiTiêu đề: Re: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeWed Jan 26, 2011 10:24 pm

Tạm biệt người ae của tôi cun' than iu, trai wa bao thoi gian nhung cuoc chien dau hai~ hung`, nhung cuoc tranh cai~ gian hon roi lai choi, tc cua AE minh them gan po, lao~ xem cun' nhu la ng` AE cua minh, cun' ra di lan nay` lao~ buon lam Sad nhung ma bik lam sao hon, AE minh choi voi nhau roi cugn co 1 ngay` phai chia tay, vi minh con` co 1 cuoc song doi that nua~, vi vay lao~ chut cun' hoc hanh` tot', 1 nam moi an khang thinh vuong hanh phuc va am ap ben gia dinh Crying or Very sad tam biet cun' than iu
KimMinhHy

Bài gửiTiêu đề: Re: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeThu Jan 27, 2011 1:20 am

Du sao di nua thi cun hay co len va dat duoc nhung dieu tot dep trong cuoc song,tuy khong con online voi ae duoc thi lau lau hay len nc voi ae cho vui cun nhe., nam moi chuc cun vui ve,tran ngap hanh phuc ben gia dinh va ban be, dat duoc nhieu thanh cong trong cuoc song nhe cun.
ChuotVang1

ChuotVang1

Bài gửiTiêu đề: Re: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitimeThu Jan 27, 2011 2:40 pm

pirat chuot cung nghi luon, anh choi vui, nhung lau lau cung vo choi voi AE, acc cua chuot cho nguoi ban khac choi, co gi AE chieu co' Embarassed
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----   ---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi---- I_icon_minitime

---tạm biệt những người anh em thân yêu của tôi----
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» --Tạm Biệt AE--
» Những Năm Tháng Có Nhau...
» Những Câu Nói Bất Hữu ( Sưu Tầm )
» Game người lơn' (Cấm trẻ em dưới 15 tuổi)
» Những Hình Ảnh Độc Đáo